ร้านอาหารอีสานโคขุนคุณทอง โพนยางคำ :: ดูกระทู้ - อยากเปิดร้านที่ต่างจังหวัด
หน้าแรกเว็บไซต์ | กระดานข่าว | Facebook | ติดต่เรา  เข้าระบบ

อยากเปิดร้านที่ต่างจังหวัด

ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ID orangezilla ::  โพสต์เมื่อ 08/12/2010 10:20 am ::

สวัสดีค่ะ อยาทราบว่าทางร้านมีเฟรนไชร์มั้ยคะ อยากเปิดให้คนต่างจังหวัดได้ทานกันบ้างเพราะมีคนชื่นชอบเนื้อโคขุนของคุณทองหลายคนยังไงอยากทราบข้อมูลอ่ะคะหรือติดต่อมาที่sassy_fiona@hotmail.comต้องลงทุนเท่าไรคะ

ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ID gukku ::  โพสต์เมื่อ 29/01/2011 12:37 pm ::

ขอรายละเอียดด้วยครับ
gukku6969@hotmail.com

ID ยังไม่ได้เป็นสมาชิกกับเรา ::  โพสต์เมื่อ 02/02/2011 12:03 pm ::

รายละเอียดสอบถามที่เบอร์ 085-819-8832 นะครับ

ID puritut ::  โพสต์เมื่อ 09/02/2011 9:48 pm ::

ขอรายละเอียดด้วยครับ puritut_c@hotmail.com

ID -+- ::  โพสต์เมื่อ 13/02/2011 6:40 pm ::

ขอรายละเอียดด้วยครับblackcush@hotmail.com

ID โบว์ ::  โพสต์เมื่อ 10/03/2011 2:52 pm ::

ขอรายละเอียดเฟรนไชส์ สำหรับเปิดต่างจังหวัดด้วยค่ะ
maemod123@hotmail.com

ID แพท ::  โพสต์เมื่อ 06/05/2011 2:41 pm ::

สวัสดีค่ะ อยาทราบว่าทางร้านมีเฟรนไชร์มั้ยคะ อยากให้คนได้ทานเพราะมีคนชอบเนื้อโคขุนคุณทองหลายคน ยังไงอยากทราบข้อมูลอ่ะคะหรือต้องลงทุนเท่าไรคะ patcy_2525@hotmail.com

ID ภารโรง ::  โพสต์เมื่อ 09/05/2011 9:05 am ::

ตอนนี้ ร้านอาหาร โคขุน คุณทอง ของเรายังไม่มีบริการระบบเฟรนไชร์นะครับ

ขอขอบคุณทุกๆท่านมากครับ ถ้ามีเมื่อไหร่จะมาแจ้งให้ทราบนะครับ

ID sema_991 ::  โพสต์เมื่อ 25/06/2011 1:59 pm ::

ถ้าทางร้านยังไม่เปิดเฟรนไชส์ แต่ผมสามารถสั่งเนื้อโคขุน มาเปิดร้านขายเอง โดยไม่ใช้ชื่อของคุณได้ไหมครับ...
ดูรายการ smeตีแตก แล้วรู้สึกว่าเนื้อของคุณสุดยอดมากเลยครับ...

ID ชอบโคขุนมาก ::  โพสต์เมื่อ 03/07/2011 8:45 pm ::

สนใจมากๆเลยค่ะ ทานกันประจำทั้งบ้าน อยากเปิดให้คุณแม่ที่ต่างจังหวัดค่ะ
beautiliciousshop@hotmail.com

ไปยัง:  
    ไปหน้าหลักกระดานข่าว
++ ตั้งหัวข้อกระทู้ใหม่ ++ ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป

ตอบกระทู้      

กระทู้ชื่อ >> อยากเปิดร้านที่ต่างจังหวัด >> กระดาน ข่าวสารทั่วไป

หน้าแรกเว็บไซต์ | กระดานข่าว | Facebook | ติดต่เรา info@ko-khun.com

COPYRIGHT © 2012 KO-KHUN.COM ร้านอาหาร โคขุน คุณทอ